สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1240เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

ละครรากบุญกับหนังใหญ่หลายเรื่่องทีธรธรกำกับ

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
3756
ความดี
3643
เครดิต
3390
จิตพิสัย
8662
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ผมสงสัยว่า
1 ทำไมละครรากบุญโปรดั๊กชั่นดีจัง มุมกล้องโอเคเลย มีคนชมว่าเหมือนหนังใหญ่

2 แต่ทำไมหนังใหญ่ที่ธรธรกำกับ มุมกล้องกับดีสู้ละครรากบุญไม่ได้
ละครรากบุญประณีตกว่ามาก มีหลากหลายมุม ทั้งที่ละครน่าจะเวลาประณีตน้อยกว่าหนัง
มีเวลาถ่ายน้อยกว่าหนัง เพราะมีหลานฉากเหลือเกิน หรือว่าละครรากบุญทุนเยอะมากกว่าหนังอีกครับ

3  ละครรากบุญใช้กล้องถ่ายกี่ตัวครับ

4 อยากติดต่อพี่ธรธรมี e-mailพี่แกบ้างไหมครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้