สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1269เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ขอนอกเรื่องถามปัญหาของโฟโต้ช็อปหน่อยนะครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
82
ความดี
92
เครดิต
33
จิตพิสัย
236
จังหวัด
ชัยนาท
เหมือนภาพที่มีสีน้ำเงินมันกลายเป็นดำๆอ่ะครับ เป็นแค่โปรแกรมphotoshopโปรแกรมเดียวครับ เปิดโปรแกรมอื่นดูเป็นสีปกติ ไม่รู้ไปกดอะไรมั่วหรือเปล่า เหมือนเพิ่งจะเป็นซะด้วย
ช่วยแนะนำวิธีแก้ทีนะครับ ลำบากมากเลยตอนนี้ -A-

อันนี้จากในโฟโตชอบครับ หัวโดเรม่อนมันมีสีดำๆ

อันนี้รูปที่ไม่ได้เปิดในโฟโต้ชอปเป็นปกติครับ

อีกอันนึงครับ โลโก้พานาโซนิค ดำทมิฬเลยครับ

อันปกติครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ake
เงิน
34014
ความดี
117475
เครดิต
125435
จิตพิสัย
118050
จังหวัด
เชียงใหม่

ผมก็เคยพลาดกดโดนครับ แต่ลืมไปแล้วว่าแก้ยังไง
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้