สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1284เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

Rove in Pai 2013 บันทึกการเดินทาง

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
406
ความดี
426
เครดิต
363
จิตพิสัย
433
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

สวัสดีเพื่อนๆทุกคนครับ ผมแอบชมผลงานเพื่อนๆมานาน วันนี้ขอเอางานตัวเองมาฝากครับ
ผมชอบเดินทาง ชอบถ่ายภาพและมองดูผู้คน และก็เก็บภาพมาใว้ดูเล่น
เชิญชมได้เลยครับ ^__^

My Travel VDO at Pai ,Mae Hong Son province , North of Thailand. / Jan2013
Cinematographer : Kritkun Tawan
Relate : Kritkun Tawan
Edit : Kritkun Tawan
Filming equipment : Canon EOS 5D Mark ll / Gopro / iphone 4s
Song : The Rural Alberta Advantage - Frank, AB
: A Little Hell - Radical Face
: VEVO GO Shows_ Secrets - OneRepublic

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้