สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1426เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

หนังสั้นประกอบเนื้อหา Benchmarking ฉายงานสัมมนา มหาลัย After Effect

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1349
ความดี
1320
เครดิต
1298
จิตพิสัย
1213
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

เป็นผลงานของ นักศึกษาภาค กศบท ครับ ใช้เวลาทำทั้งหมด 2 อาทิตย์

หนังสั้นประกอบเนื้อหา Benchmarking ฉายงานสัมมนา

ใช้ฉายในงาน สัมมนา มหาลัยครับ ใช้เทคนิคการนำเสนอแบบ โรงภาพยนตร์ ( รายการอื่นๆ จะเป็น PDF ไม่ก็ PowerPoint)
ใช้ AfterEffect ทั้งเรื่องครับ ไม่มี GreenScreen ใช้มือตัด Frame ต่อ Frame เลย ตัดไม่กี่ Frame ครับ แล้วใช้เทคนิค กลอภาพกลับไปกลับมา

เสียงภายในหนังจริงๆ ไม่มีครับ ใช้การภาคเสียงเอาสดๆ ในงานเลย

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้