สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1434เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

550d ถ่าย time lapse ระหว่างรอภรรยาผ่าตัดที่ศิริราช ครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
664
ความดี
223
เครดิต
154
จิตพิสัย
183
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

แก้เครียดระหว่างภรรยาเข้าห้องผ่าตัดเลยหยิบ 550D มาลองถ่าย
ปล.สั้นไปนิดนึง ถ่ายไปไม่กี่ภาพ เสียงชัตเตอร์มันดังเลยเกรงใจคนไข้ท่านอื่นๆ

ขอบคุณครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
14461
ความดี
10965
เครดิต
11436
จิตพิสัย
10563
จังหวัด
ยินดีด้วยนะครับ ^^

คลิปนี้ คงมีเรื่องราวเล่าให้ลูกฟัง อิจฉาจริง ๆ ^^

เนี่ยรูปนี้ พ่อถ่ายตอนลูกเกิด อิอิ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
664
ความดี
223
เครดิต
154
จิตพิสัย
183
จังหวัด
อ้างอิง
อ้างอิงโพสต์1 ต้นฉบับโพสต์โดยboshikiเมื่อ2013-05-31 22:49เผยแพร่ :
ยินดีด้วยนะครับ ^^

คลิปนี้ คงมีเรื่องราวเล่าให้ลูกฟัง อิจฉาจริง ๆ ^^

เนี่ยรูปนี้ พ่อถ่ายตอนลูกเกิด อิอิ

ขอบคุณครับคุณ boshiki

ข่าวดีใกล้เคียงกับที่คุณ boshiki ว่า แต่ยังไม่ถึงขั้นมีลูกครับ
เดิมทีเมื่อ3ปีที่แล้วภรรยาผมเพิ่งตัดปีกมดลูกไปหนึ่งข้าง
แล้วเมื่อสองเดือนที่แล้วก็ตรวจพบว่ามีเนื้องอกในมดลูกอาจจะต้องตัดทั้งมดลูกเลย...นั่นหมายถึง"อดมีลูกแน่ๆ"
แต่คุณหมอที่ศิริราชก็จะพยายามสุดความสามารถเพื่อรักษามดลูกไว้
ระหว่างลุ้นผลการผ่าตัด ผมก็อยากให้เวลามันผ่านไปไวๆเหมือน time lapse ในคลิปนี้แหละ 5555
สุดท้ายก็ทำสำเร็จ
ขอบคุณความเจ๋งของหมอที่ศิริราชจริงๆครับ

แล้วถ้าวันนึงผมมีลูก ผมก็จะบอกลูกว่า " คลิปนี้พ่อถ่ายตอนที่ลูกเกือบไม่ได้เกิดนะเฟ้ย !!! " 555
ปล.ว่าแต่คุณ boshiki เก่งจริงๆดูคลิปสั้นๆก็รู้ว่าถ่ายจากตึกแผนกสูติฯ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้