สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1617เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

MV รักต้องเปิด DRAMA ลองทำดูครับผม

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
119
ความดี
178
เครดิต
99
จิตพิสัย
128
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ถ่ายทำใช้แค่กล้อง dslr 60d canon lense 1.4f  ครับผม ไม่มีอุปกรณ์ถ่ายสด ลองคิดพล็อตเล่นๆดูถ่ายเองตัดเอง ติชมหาข้อแนะนำให้หน่อยได้เลยนะครับผม

ผลงานเพิ่มเติมครับบ
http://www.youtube.com/user/ANSENTERTAINMENTS

ถ้าคุณสนใจงานวิดีโอโปรดักชั่น เด็กปีหนึ่งอย่างผม ผมเรียนที่นิเทศ RTV ศรีปทุมนะครับ ประหยัดทรัพยากร คนงาน ประหยัดค่าแรง รับงานในกรุงเทพและปริมณทล หรือต่างจังหวัด แต่ราคาก็จะสูงขึ้นจากเรทปกตินะครับ ใครที่อยากมี MV เป็นของตัวเอง อยากได้วิดีโอ Presentation แบบราคาประหยัด อยากได้งานโฆษณาสวยๆด้วยงบที่น้อย ๆ ติดต่อผมได้ ผมคิด เรทงานที่ 1,5000 - 4,000 บาทครับผม แต่คุณต้องหานักแสดงและสถานที่ถ่ายทำมานะครับ เป็นงาน DIY ใช้เวลาถ่ายทำอย่างต่ำไม่เกิน 5 - 6 ชั่วโมง วันรุ่งขึ้นหรือภายในสามวันรอรับผลงาน พร้อมโปรโมททาง Youtube ตาม Social ให้เลยครับผม ผมลุยคนเดียวทั้งหน้าและหลัง ติดต่อได้ที่เฟสผมนะครับ www.facebook.com/Stamp.Alertz

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
151943129
ความดี
6769
เครดิต
6844
จิตพิสัย
6603
จังหวัด
นนทบุรี
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1163
ความดี
580
เครดิต
433
จิตพิสัย
428
จังหวัด
ปทุมธานี
ระดับ : สมาชิก II
เงิน
1717
ความดี
791
เครดิต
704
จิตพิสัย
757
จังหวัด
นครศรีธรรมราช

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้