สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1525เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

เที่ยวม่อนแจ๋ม

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1567
ความดี
993
เครดิต
914
จิตพิสัย
1001
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ท่องเที่ยวม่อนแจ๋มครับ มีโอกาสไปเที่ยวกับเพื่อนๆเลยติดกล้องคู่กายไปถ่ายทำคลิปออกมา เป็นการฝึกมือ อุปกรณ์ที่ใช้ Eos 60d และ 17-85,10-22 และ iphone4s ภาพส่วนใหญ่จะถ่ายด้วยน้องไอโฟนเพราะขี้เกียจแบกกล้อง ตัดต่อ Grading  ด้วย fcx เป็นคลิปฝึกทำสี ผมว่าจะเปลี่ยนใจจาก fcp เป็น x ละ ปล อย่าซีเรียจนะครับขำๆ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
140
ความดี
169
เครดิต
110
จิตพิสัย
139
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ok..ครับได้อารมณ์ดี..ผมไม่ได้เก่งก้าจสามารถอะไรที่จะวิจารณ์งานคนอื่นเขา...ผมดูเอาอารมณ์..เทดนิกพอประมาณ..ครับ...ความเห็นส่วนตัวนะครับ...ว่าเราอย่าไปติดกับกฎเกณฑ์บางอย่างเลย....ทำตามหัวใจดีกว่านะ..ตอนผมเริ่มใหม่ๆ ผมก็กังวนกับเรื่องกฎโน่นนี้..มาหลังๆๆ ผมทำตามหัวใจครับ..ย้ำๆ...
แต่เวลาขี่ จยย.สวมหมวกกันน็อกหน่อยก็ดีนะ...หมวกแก็ปเก็บไว้บ้านก่อน...เขาไปกัน 2 คู่ แล้วตาคนนั้น..ไปเป็นก้างเขาทำไม่....55555.. เป็นกำลังใจครับจะรอดูอีก... เหมือนเราได้ไปด้วยครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้