สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1461เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ขอข้อมูลไมค์ไร้สาย สำหรับกล้อง 60D ด้วยครับ

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
176
ความดี
248
เครดิต
143
จิตพิสัย
162
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
คือจะเอาไปถ่ายงานพวกบรรยาย เสวนา พวกนี้นะครับ อยากได้เสียงที่ไม่ค่อยมีเสียงบรรยากาศงานรบกวนน่ะครับ
รบกวนช่วยแนะนำรุ่นให้ทีครับ เพราะไม่มีข้อมูลเรื่องพวกนี้เลย
ขอบคุณครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
784
ความดี
268
เครดิต
220
จิตพิสัย
419
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ต้องเป็น wireless หล่ะครับ.. แต่ส่วนมากของผมรับเสียงจากคนเดียว ใช้เซนนิเซอร์ ew100 ครับ ตัวเดียว เสียงรบกวนน้อยมาก
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้