สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1298เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

หนังสั้น 16 นาที ตัดต่อ + ถ่ายอย่างละ 2 วัน อยากรู้การคิดราคาครับ

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
7698
ความดี
7855
เครดิต
7178
จิตพิสัย
8977
จังหวัด
กระบี่

ถ่าย 2 วัน ตัดต่อ 2 วัน เป็นนักศึกษาครับ อุปกรณ์กล้องตัวคูณ 2 ตัว
ถ้าเป็นพี่ ๆ พี่ๆจะเรียกเก็บแค่ไหนครับ คือ ตอนเค้าถามว่าเก็บเท่าไหร่
ผมก็บอกว่า แล้วแต่ความพอใจในผลงาน แต่ที่แน่ๆ รู้ภูมิใจกับการรับงานครั้งแรกมากๆ ครับ
ลองๆ ดูนะครับ ผมว่า สนุกมากกก ^_^ มุมกล้อง เส้น 180 เอามาจากเว็บนี้ดเลย อิอิ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
65
ความดี
114
เครดิต
55
จิตพิสัย
84
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ถ้าถ่าย 8 โมง - 5 โมงเย็น วันละ 2500  +ตัดต่อ 500 ครับ  ผมให้ได้เท่านี้ครับจากผลงาน(ในความคิดผมนะ)
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้