สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1721เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

อยากให้มี meeting ของสมาชิกเวปครับ

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
5030
ความดี
3016
เครดิต
3234
จิตพิสัย
2892
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
เนื่องจากผมเป็นหนึ่งในสมาชิก เวปแห่งนี้ อยากเสนอให้มีการพบปะสังสรรค์กัน เหมือนที่เคยจัดกัน (ถึงแม้ผมจะไม่ได้เข้าร่วมสักครั้งเนื่องจากติดภาระกิจ) ผมว่ามันอาจจะทำให้เกิดความเคลื่อนไหว และแรงบันดาลใจใหม่ๆ แก่สมาชิกรุ่นใหม่ รวมทั้งรุ่นเก่าที่ประสบความสำเร็จแล้ว และที่กำลังเดินตามฝันของตัวเอง
ฝากใว้กับคุณ ake และทีมงานผู้ดูแลเวป ด้วยครับ เนื่องจากว่าช่วงนี้เห็นแต่โพสต์ขายของกันเยอะ ไม่ค่อยมีกระทู้ที่ทำให้ขนลุก (ไม่ได้ปวดท้องน่ะ 555)  ดราม่า หรือกระทู้ที่ตื่นตาตื่นใจ กระทู้ความรู้ เบื้องหลังการทำงาน ของผู้อาวุโสในการทำงาน เช่น คุณ victormc49, rotcerid, au8ust, motion-a, gazang, nunaz, boonyarit, kabko, job4922, vfspostwork, nezzis, foolmoon, jobfilm และท่านอื่นๆ ที่สร้างความเคลื่อนไหวมาโดยตลอด เข้าใจว่าส่วนใหญ่ทุกท่านคงมีภาระกิจเยอะ แต่ก็อดคิดถึงไม่ได้ง่ะ สงสัยแก่แล้ว อิอิ
ขอเชิญแลกเปลี่ยนกันครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้