สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1413เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

ขอคำติชมด้วยค่าา : )

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
663
ความดี
674
เครดิต
583
จิตพิสัย
612
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
สวัสดีค่ะพี่ๆชาวไทยดีฟิล์ม :-)   
หนูชื่อพิมเคิลนะคะ ตอนนี้อายุ 15ปีค่ะ ชื่นชอบการทำวีดีโอ ในเชิงโฆษณาและ montageเล็กๆมาก เป็นหนึ่งในงานอดิเรกที่ทำบ่อยเลยค่ะ พอดีหนูอยากต่อยอดในด้านนี้ เพราะอยากเรียนcommunication design ในอนาคต เลยมาฝากผลงานเก่าๆที่เคยทำไว้เพื่อขอรับคำติชมค่า

ปล.ตอนนี้ย้ายมาอยู่ที่เยอรมัน เลยอยากถ่ายบรรยากาศสวยๆเก็บไว้ และอยากได้คำแนะนำจากพี่ๆมาเพื่อพัฒนาผลงานที่นี่เพราะได้โอกาสฝึกงานกับบริษัทที่นี่ค่ะ :-) รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณหลายๆค่าาาา

ปล2.
หนูมือใหม่มาาาากนะคะ ยังไม่คล่องแคล่วอะไร ผลงานที่ออกมาเลยใหม่แกะกล่องอย่างที่เห็นเลยค่ะ แหะๆ
ไม่มีอุปกรณ์ถ่ายหนังอะไรเลย มีแต่กล้องเลยค่ะ      

บันทึกคะแนนนี้โพสต์ล่าสุด: รวม 1 คะแนน ความดี +1 ซ่อน
harjigg ความดี +1 2013-10-20 สู้ๆ..!!!

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
3170
ความดี
4848
เครดิต
4702
จิตพิสัย
6514
จังหวัด
อายุขนาดหนู สมัยพี่ยังเล่นแอบดูกางเกงในเพื่อนอยู่เลย
ทำไปเรื่อยๆนะ จะยิ่งดีถ้าเห็นงานที่โดนใจ เช่น ฉากในหนัง,โฆษณาแนวๆ,หนังสั้นฯลฯ แล้วลองหัดทำให้ใกล้เคียงเขา
ลองดู..!!!
ake
เงิน
34014
ความดี
117475
เครดิต
125435
จิตพิสัย
118050
จังหวัด
เชียงใหม่

ดีครับ สู้ๆ

เสริมความรู้เรื่องนี้เข้าไปครับ http://thaidfilm.com/read.php?tid=11784
จากนั้นก็พัฒนาเรื่อง content นะครับ
ฝีมือดีเกินอายุครับ

งาน art เหมือนรูป profile เลย 55+
ระดับ : สมาชิก II
เงิน
629
ความดี
672
เครดิต
609
จิตพิสัย
621
จังหวัด
งาน art มากเลย อายุ 15 เอง โอ้วววว
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้