สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1608เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

อยากได้connection ช่างภาพอิสระ รับงานถ่ายวีดีโอค่ะเพื่อนๆคนไหนรับถ่ายงานบ้างค่ะ

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
392
ความดี
418
เครดิต
319
จิตพิสัย
406
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ตอนนี้รับงานwedding อยู่ค่ะช่างภาพที่ทำงานร่วมกันอยู่เก่งมากแต่บางครั้งก็ว่างบางครั้งก้อไม่ว่าง ก็เลยอยากมีconnection ช่างภาพคนอื่นบ้างค่ะ และอยากทราบราคาค่าแรงด้วยว่าทั่วไปเขารับกันคิวล่ะเท่าไหร่ ค่าตัวไม่รวมอุปกรณ์นะค่ะเพราะเรามีอุปกรณ์ให้ค่ะ เขียนแนะนำตัวกันมาได้เลยค่ะcockatoofilm@yahoo.com

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
4360
ความดี
2988
เครดิต
2702
จิตพิสัย
3131
จังหวัด
ต้องการช่างภาพวีดีโอไหมครับ
ระดับ : สมาชิก II
เงิน
392
ความดี
418
เครดิต
319
จิตพิสัย
406
จังหวัด
ขอบคุณทุกท่านที่สนใจส่งผลงานมานะค่ะหวังว่าเราจะได้ร่วมงานกันในเร็วๆนี้ค่ะ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้