สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1052เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

งานแรกที่ส่วนตัวผมชอบครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
168
ความดี
269
เครดิต
198
จิตพิสัย
176
จังหวัด
ชลบุรี
สวัสดีเพื่อนๆ สมาชิกทุกท่านครับ ลองเอาผลงานครั้งแรกมาให้ดูพอดีมีโอกาสได้ไปทำบุญ กับทางบริษัทที่ จังหวัดตากเมื่อวันที 13 ธันวา 56 ที่ผ่านมา เลยเอามาตัดเล่น  ติชมได้ครับ งานยังมั่วๆ อยู่แต่ส่วนตัวผมชอบที่สุด  เพราะ ถ่ายและตัดต่อเองประมาณภูมิใจเล็กๆ แหะๆ   อันนี้คิดมุม ที่อยากได้แล้วก็ถ่ายเก็บไว้ เอามาตัดรวมกัน ใช้ D7000 + 18-55VR  (มีภาพจากกล้อง VDO ของพี่ที่ทำงานถ่ายอีกตัวผสมด้วยนะครับโทนสีปรับไม่ค่อยได้เท่าไหร่เลยเอาเท่าที่ได้ ที่ผมถ่าย สีจะสดๆ หน่อย)  ตัด ใช้ Sony Vegas 11 และ 12
ครับ  ขอบคุณความรู้จากในเว็บนะครับผมเข้ามาอ่านบ่อย แต่ไม่ค่อยโพสเท่าไหร่

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
7600
ความดี
5543
เครดิต
5628
จิตพิสัย
9319
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ธรรมชาติสวยงามครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้