สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1751เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

รบกวนพื้นที่ฝากProjectถ่ายภาพแบบไม่ธรรมดาของผมด้วยครับ

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
2400
ความดี
2226
เครดิต
2210
จิตพิสัย
2574
จังหวัด
นครปฐม
เป็นDocumentary film
เป็นงานที่ผมตั้งโจทย์ขึ้นมาให้กับตัวเองเพื่อท้าทายตัวเองในการถ่ายรูป
โดยการเข้าหาคนแปลกหน้าที่เป็นชาวต่างชาติเพื่อขอถ่ายรูป
เรื่องราวจะเป็นอย่างไร ไปดูกันได้เลยครับ

และรูปอัลบั้มเต็มสามารถไปดูได้ในนี้เลยครับ
www.kineticw.com/streetportrait

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
490
ความดี
1710
เครดิต
1548
จิตพิสัย
3085
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
เจ๋งอ่ะ ได้ดูรูปแล้ว... คุณทำได้
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้