สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1507เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ฝากผลงานหนังสั้นระทึกขวัญด้วยค่ะ[ GIVE IT TO YOU...อยากขอก็จะให้]

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
1029
ความดี
565
เครดิต
486
จิตพิสัย
573
จังหวัด
กาญจนบุรี
ภาพยนต์จาก ภาควิชาภาพยนต์และสื่อดิจิตอล มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
เป็นหนังส่งโครงการเฟิสดิตของนักศึกษาปี 1
เราทำหน้าที่เขียนบทกับกำกับค่ะ ฝากด้วยอิอิ

เรื่องย่อ
กลุ่มนักศึกษา 4 คนประกอบด้วย ภา ต๊อบ เฌอออม และมีน พวกเขาทั้ง4 ต้องพบเจอกับเรื่องแปลกประหลาดเมื่อ ภา ได้รับข้อความแปลกๆจากผู้ที่อ้างนามว่าเป็­น "พระเจ้า" และปริศนาคำที่ส่งมาหาเธอ ซ้ำร้ายยังมีเหตุการณ์ที่ทำให้เพื่อนเธอต้­องตาย และดูเหมือนว่าเหตุการณ์ทั้งสองจะเกี่ยวข้­องกัน เธอจะทำอย่างไรจะแก้ไขปริศนาและรู้ตัวผู้บ­งการอยู่เบื้องหลังเหตุการณ์ทั้งหมดได้รึไ­ม่ ติดตามชมได้ใน Give it to you อยากขอ...ก็จะให้

ฝากติดตามผลงานด้วยค่ะ
https://www.facebook.com/PaLungFilm เพจพลังฟิล์ม กลุ่มคนทำหนัง

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
151943129
ความดี
6769
เครดิต
6844
จิตพิสัย
6603
จังหวัด
นนทบุรี
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1390
ความดี
1409
เครดิต
1320
จิตพิสัย
1349
จังหวัด
นคราชสีมา
สู้ต่อไปนะครับ น่าติดตามดีครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้