สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1681เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ซื้อกล้อง Drift HD มาแล้ว แต่อยากถามว่าควรจะใช้ Micro sd card หน่อยครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
130
ความดี
229
เครดิต
154
จิตพิสัย
231
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
พอดีซื้อมาแล้วจำได้ว่าที่บ้านมี Micro sd card อยู่แต่ปรากฏว่ามันมีความจุน้อยมากแค่ 8 GB เองครับ เลยว่าจะซื้อใหม่เลยอยากรู้ว่าเท่าไรจะพอถ่ายแบบ VDO ประมาณ 1-2 ชั่วโมงได้ครับ กะว่าจะซื้อเลยเอาแบบชัวร์เลยรบกวนด้วยครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

เงิน
116
ความดี
218
เครดิต
143
จิตพิสัย
162
จังหวัด
ของผมตอนนี้ ใช้ 32 GB อยู่ครับ บันทึกได้นานเกิน ชม ครับ
แต่ส่วนมากจะไม่ได้บันทึกนานขนาดนั้น เน้นเป็น ช่วงๆมากกว่า แล้วมาตัดต่อเอาครับ

เงิน
69
ความดี
170
เครดิต
99
จิตพิสัย
77
จังหวัด
64 เลยครับ ชัวร์ ๆ แต่กล้อง Drift นี่เห็นคนเล่นหลายคนเลยนะครับ แพงป่ะครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้