สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2091เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ขอคำแนะนำหน่อยครับ ทำงาน MV ส่งครู ทำครั้งแรก

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
638
ความดี
617
เครดิต
693
จิตพิสัย
292
จังหวัด
ยโสธร
ขอคำแนะนำหน่อยครับ ทำงาน MV ส่งครู ทำครั้งแรก

เท่าที่รู้ผมว่าปัญหาผมมันอยู่เรื่องภาพไม่ค่อยสวย และก็เรื่องนักแสดงที่บางจังหวะมองกล้อง เพราะครั้งแรกของทุกคนจริงๆ

มีข้อบกพร่องอย่างอื่นบอกหน่อยนะครับ ..... เพื่อการนำไปพัฒนาต่อครับ   ขอบคุณมากครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

เงิน
5355
ความดี
14867
เครดิต
11447
จิตพิสัย
37005
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

ยินดีต้อนรับน้องใหม่เข้าวงการอีกคน งานส่งครูถือว่าสุดยอดแล้ว ถ่ายกันเอง เล่นกันเอง ตัดกันเอง
มองเห็นถึงความยากลำบากและความตั้งใจในการทำงาน ถามใจตัวเองต่อว่า..
" ทำงานส่งครูเหนื่อยขนาดนี้ แต่ถ้าทำงานส่งลูกค้าจะเหนื่อยกว่านี้100เท่า " ยังคิดจะทำอยู่ไม๊
ถ้าใจบอกสู้เพราะชอบ เข้าไปอ่านบทความผม http://p0p-it.blogspot.com
รวบรวมไว้ สำหรับผู้เริ่มต้นที่คิดจะยึดอาชีพโปรดัคชั่น..
.." อ่านหมดทุกบทความ แล้วจะรู้ว่า งานคุณดีและไม่ดีอย่างไร?"
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้