สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2351เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

โอ๊ะ!! น่าไปๆ งานนี้ของแคนนอน

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
38
ความดี
81
เครดิต
22
จิตพิสัย
167
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
เห็นงานใกล้เริ่มแล้วครับอีก 2 วันเอง “Storytelling With Heart” ดูรายละเอียดแล้วน่าสนใจดีมาก www.canon.co.th/life ผมว่ายิ่งสำหรับช่างภาพงานแต่งานแล้วยิ่งน่าสนใจเข้าไปใหญ่ เพราะจะมี Guest Speaker จากสตูดิโอ Stillmotion ผู้ริเริ่มการถ่ายภาพเวดดิ้งแนว Movie มาให้ความรู้กันในงานนี้ด้วย ใครอยากรู้วิธีถ่ายภาพเวดดิ้งของมือโปรระดับโลกเป็นยังไง งานนี้ห้ามพลาดครับ ผมก็ว่าจะไปอยู่เหมือนกัน   

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
61
ความดี
128
เครดิต
55
จิตพิสัย
183
จังหวัด
อยากไปอยู่เหมือนกันฮ่ะ แต่ไม่ว่าง
ทำไม่จัดเสาร์-อาทิตย์น้า
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
5030
ความดี
3016
เครดิต
3234
จิตพิสัย
2892
จังหวัด
ถามหน่อยเถอะครับ ไม่ทราบท่านที่สมัครได้แล้วทำไง
ผมก็อยากไปน่ะ แต่ผมรู้สึกว่าคนจัดงานมองไม่เห็นปัญหา หรือมีคนอื่นที่เจอแบบที่ผมเจอรึเปล่า

1) คลิกเลือกเพื่อเข้าร่วมกิจกรรมด้านล่าง โดยต้องเลือกเพียงแพ็คเกจเดียวเท่านั้น
***คลิ๊กแล้ว แล้วไงต่อ จะรู้มั๊ยว่าผมมีสิทธิแล้ว ไม่แสดงอะไรให้รู้เลยว่าผมอยู่ในระบบของคุณแล้ว***

2) ชำระค่าธรรมเนียมเข้าร่วมกิจกรรม ตามรายละเอียด ดังนี้
โอนเงินเข้า บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกสิกรไทย สาขาถนนรัชดาภิเษก (สุขุมวิท-พระรามที่ 4)
ชือบัญชี บจก.ไอ พัลซ์ เพื่อกิจกรรมอบรมถ่ายภาพกับแคนนอน
เลขที่บัญชี 718-2-65205-3
***ไม่ถามเลยเหรอ ว่าประสงค์จะเข้าร่วมงานกี่คน (ทีมผม3คน) แล้วผมต้องแจ้งตรงไหน***
3) ส่งหลักฐานการโอนเงินมาที่ email : canonstorytelling@gmail.com หรือติดต่อหมายเลข 09 6623 4360
***ด้วยความเคารพ มีไว้ทำซากอะไรครับเบอร์โทร โทรไปเป็นสิบๆ รอบ ก็ไม่มีมนุษย์คนไหนหรือ บอทตนไหนรับสายเลย ผมจะถามขั้นตอนที่ถูกต้องหรือที่ผมสงสัยก็ทำไม่ได้***

4) รอรับเอกสารยืนยันกลับไปยัง email ที่แจ้งไว้ ภายใน 24 ชั่วโมง หลังจากแจ้งการโอนเงิน
***ครับ ผมอาจทำไม่ถูกต้องบางอย่างตามระบบของคุณ แต่ผมถามหน่อยเถอะ เบอร์โทรที่ติดต่อได้น่ะ มีไหม ผมเลยไม่แปลกใจเลยว่าทำไมมีคน คอนเฟิร์ม จึ๊งเดียว

ขอระบายด้วยความอยากไป
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้