สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1396เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

สอบถามเรื่องทำรายการส่งช่องค่ะรบกวนด้วยนะคะ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
68
ความดี
91
เครดิต
22
จิตพิสัย
167
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ตอนนี้ทางบริษัทกำลังทำรายการส่งช่องค่ะ แต่ว่าอยากทราบว่าตอนนี้มีช่องไหนเปิดรับรายการอยู่บ้างไหมคะ
และเรทราคาอยู่ที่เท่าไหร่คะ จะเป็น เคเบิ้ลหรือฟรีทีวีก็ได้ค่ะ
หรือมีทางไหนรบกวนช่วยแนะนำด้วนนะคะขอบคุณค่ะ

ถ้าใครมีหนทางแนะนำรบกวนอีเมลมาด้วยนะคะจะเป็นพระคุณอย่างยิ่งคนในวงการเดียวกัน
mihog_mo_mo@msn.com

บทความที่เกี่ยวข้อง

เงิน
9752
ความดี
8304
เครดิต
9184
จิตพิสัย
9913
จังหวัด
ฟรีทีวียากหน่อยนะครับ เพราะมันมีรายการใหญ่ๆจ่อลงเพียบ. ส่วนเคเบิ้นทีวีถ้าผมแนะนำ เริ่มจากท้องถิ่นน่าจะง่ายสุดละครับ

เพราะในบางพื้นที่จะมีเคเบิ้นเป็นของตัวเอง ลองเข้าไปบริษัทแล้วนำไปเสนอดูนะครับ เรื่องราคาต้องติดต่อช่องโดยตรงครับ

แล้วมีสปอนเซอร์สนับสนุนบ้างหรือยังครับ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
68
ความดี
91
เครดิต
22
จิตพิสัย
167
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ยังไม่ได้เริ่มผลิตค่ะ แต่ต้องการสอบถามข้อมูล เพื่อจะได้มีแนวทางในการผลิตค่ะ ยังไงก็ขอบคุณมากมายเลยค่ะ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้