สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1806เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

(สอบถาม) กู้ไฟล์ 4K 1DC

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
2020
ความดี
425
เครดิต
297
จิตพิสัย
930
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
มีใครเคยกู้ไฟล์วีดีโอ 4K บ้างครับ

ไฟล์จาก 1DC กู้จากการ์ด CF 32GB 120MB/s

ณ ตอนนี้ลองกู้โดยใช้ VirtualLab - Data Recovery Software
ได้แต่ไฟล์ 1080p มาเปิดดูได้ แต่ 4K เจอไฟล์ แต่ไฟล์ไม่สมบูรณ์ คาดว่าจำนวนไฟล์ใหญ่รึเปล่า

ไม่ทราบว่าใครเคยมีประสปการณ์กู้ไฟล์ 4K หรือมีอะไรอยากแนะนำรึเปล่าครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
4782
ความดี
5756
เครดิต
6295
จิตพิสัย
7024
จังหวัด
เพชรบุรี
ผมเคยกู้เป็นไฟล์ Full  HD นี่แหละครับ..กู้มาได้เล่นไม่ได้เซงเลย
ยังดีนะงานไม่สำคัญมากแต่เจ้าภาพเค้าก็ต้องการเหมือนกันเป็นตอนพระแหล่.
.ผมเลยลองหาวิธีในเนตบ้างไรบ้าง..มาเจอโปรแกรมตัวนึงRemo Repair MOVครับมันซ่อมไฟล์ได้มันเล่นไฟล์ให้เราเห็นๆเลย.
แต่ถ้าจะเซฟต้องซื้อโปรลิขสิทธิ์มาใช้..นี่ผมยังหาอยู่เลยครับว่าที่ไหนมีขาย
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้