สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1572เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ช่วยหน่อยครับ อยากขายกล้อง แต่ไม่รู้ราคา

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
14
ความดี
70
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
สกลนคร
สัวสดีครับ  เพิ่งสมัครวันนี้  สมัครเพราะมีเรื่องจะถามเรื่องราคาขายกล้องมือสองครับ  รบกวนด้วยนะครับ ทุกท่าน

canon 350D  มือสอง  เลนส์ธรรมดาๆ   มีแท่นชาร์จ  ไม่มีแบต(มันเสื่อม)  ทั้งหมดสภาพปานกลาง  ไม่ใหม่ ไม่เก่า ไม่ดูโทรมซอมซ่อ

จะขายได้เท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
11061
ความดี
14662
เครดิต
16306
จิตพิสัย
13082
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ลองเทียบกับ 550D ครับ พอจะเป็นแนวทาง
มันต้องดูหลายๆอย่างครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้