สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1836เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

อยากทราบการต่อจอมอนิเตอร์กับกล้อง

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
448
ความดี
1290
เครดิต
1200
จิตพิสัย
572
จังหวัด
นนทบุรี
อยากทราบการต่อจอมอนิเตอร์กับกล้อง
คือผมซื้อจอมมาตังนึง ต่อด้วย HDMI จากกล้องCanon70D เข้าจอ ภาพขึ้นที่จอมอนืเติร์ปกติ
แต่ผมอยากให้ภาพขึ้นที่จอกล้องด้วยไม่ทราบว่ามีวิธีทำได้ไหมครับ
อีกข้อ ภาพที่ออกที่มอนิเตอร์ภาพมันไม่เต็มจอต้องปรับอะไรตรงไหนครับ

จอรุ่นตามภาพนะครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
11061
ความดี
14662
เครดิต
16306
จิตพิสัย
13082
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ที่จอนอกมีเมนูอัตราส่วนภาพให้ปรับครับ
ส่วนงิธีทำให้ออกสองจอพร้อมกันไม่แน่ใจว่าลงเมจิคเเลนเทินจะได้หรือเปล่า
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้