สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2619เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

บรรยากาศก่อนงาน วัน ปิยมหาราช ณ ลานพระบรมรูปทรงม้า

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
6640
ความดี
4767
เครดิต
4587
จิตพิสัย
4674
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

สวัสดีครับ พี่น้อง ชาว Thaidfilm หายไปมาหลายวัน งานเข้าเพียบเลยครับ

นำเอาบรรยากาศ ของหน้าลาน ก่อนงาน วัน ปิยมหาราช ณ ลานพระบรมรูปทรงม้า มาฝากกันสักหน่อย

เชิญติชม กันได้เลยน่ะครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
2226
ความดี
5493
เครดิต
6196
จิตพิสัย
6396
จังหวัด
มหาสารคาม

ความรู้สึกของภาพ หรือวิธีการเล่าเรื่องมันยังไม่เข้ากับเพลงประกอบเท่าไหร่นะครับ
ภาพยังนิ่งแข็งเกินไป แต่เพลงออกแนวเคลื่อนไหวช้าๆเย็นๆอ่ะครับ
แต่ยังงัยก็ขอชมว่าสวยใช้ได้
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
6640
ความดี
4767
เครดิต
4587
จิตพิสัย
4674
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

ตอบกลับโพส 1 โพสของ (nick_acid)
ขอบคุณครับ คุณ nick_acid เป็นคำติชมที่ เป็นกระจกอีกด้านหนึ่งให้ผม

งานนี้ผมรีบตัดไปหน่อยครับ เลยไม่ค่อยมีเวลาใส่ใจในรายละเอียดเท่าที่ควร

ขอบคุณในครับติชม จริง ๆ ครับ ขอบคุณมากครับ..
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้