สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1615เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

Stranger Voyage งานรายการทีวีส่งในรายวิชาผลิตครับผม

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
1437
ความดี
3975
เครดิต
4592
จิตพิสัย
2644
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

เป็นรายการส่งในรายวิชาผลิต ที่มหาลัยครับผม ที่จริงถ่าย 2 กล้อง แต่ไปถ่ายดันแบตหมดไม่มีสำรองไป เลยจบกับการซูมได้เกือบจะปวดหัวไปนิด

ปล. เสียงพากย์ของผมเอง

รายการนี้ใช้ไมค์ HMNSound MicroLav กับชุด wireless Sony UWP-v1 ครับผม อัดเข้ากล้องเลยเพราะขี้เกียจซิงค์

ไม่ใช่รายการออกอากาศจริงๆนะครับ แต่เวลาทำงานต้องทำให้เป็นแนวที่ออกอากาศจริงๆ เพราะอาจารย์ตั้งโจทย์มาแบบนี้

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้