สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1668เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

'SKIP รักนี้ที่ข้ามไป' โดยนักศึกษามจธ.

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
499
ความดี
3770
เครดิต
3962
จิตพิสัย
3185
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
สวัสดีครับ วันนี้ผมมีผลงานหนังสั้นรักฟรุ้งฟริ้งของผมและเพื่อนๆ
ผมเรียน Media Arts ที่พระจอมเกล้าธนบุรี ชั้นปีที่2ครับ นี่เป็นงานไฟนอลส่งอาจารย์
เป็นหนังเรื่องแรกๆเลยครับที่รวมทีมทำหนังกันเป็นเรื่องเป็นราว ฮ่าๆๆ (ปกติมีแต่คลิปเกรียนๆทำเล่น)
เลยอยากนำมาให้ได้ชมกันครับ ลองติชมให้ผมกับเพื่อนๆด้วยนะคร้าบเพื่อจะนำไปปรับปรุงในงานหน้า

มีภาพเบื้องหลังมาให้ชมเล่นๆ   

ขอบคุณที่รับชมครับผมม

บทความที่เกี่ยวข้อง

ake
เงิน
34014
ความดี
117475
เครดิต
125435
จิตพิสัย
118050
จังหวัด
เชียงใหม่

project ใช้ได้ครับ เนื้อเรื่องหย่อนๆไปสำหรับผมครับ
เรื่องเสียง... ผมนี่แปลกใจว่าทำไมเสียงพูดไม่ค่อยชัด
พอดูรูปล่ะชัดเลย boom man ไม่ใช้ monitor เสียง ถือ boom ไกล และชี้ไม่ตรงคนด้วย
อาจจะเมื่อยกันแล้ว 55+

สู้ๆครับ
งานหน้าจะดีกว่านี้
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
499
ความดี
3770
เครดิต
3962
จิตพิสัย
3185
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ตอบกลับโพสต์ 1 โพสต์ของ (ake)
ซีนอื่นๆบูมจะmonitorเสียงตลอดนะครับ ในรูปนั้นjackpotพอดีฮ่าๆๆ
ตอนฟังในหูฟังเสียงดูโอเคเลยครับ แต่พอเอามาตัดnoiseแย่มากเลย

อาจจะเพราะยังใช้tascamไม่เป็น หรือเพราะไมค์ผมซื้อถูกเกินไปฮ่าๆ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
317
ความดี
370
เครดิต
297
จิตพิสัย
309
จังหวัด
ประจวบคีรีขันธ์
ชอบภาพจัง
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้