สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1655เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

อวยพรให้คุณเอกและทีมงานทุกท่าน

ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
238
ความดี
11176
เครดิต
12244
จิตพิสัย
13014
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
สวัสดีเจ้าของเว็บและผู้ดูแลทุกท่าน

ผมได้ใช้บริการเว็บนี้มาปีเวลานาน ทั้งอ่านเอาความรู้และแชร์ความรู้
อีกทั้งหาอุปกรณ์เพื่อการทำงานมาก็หลายอย่าง
และยังเคยลงขายมาครั้งหนึ่ง ซึ่งเป็นครั้งแรกที่ลองลงขายดู
ปรากฏว่าขายได้ด้วย
จนมาซื้อ tdf crane ใช้กับเขาตัวหนึ่ง

ผมขอบคุณที่ทำให้พื้นที่แห่งนี้เป็นที่แบ่งปัน
ที่ทำให้ผมได้ความรู้ในสิ่งที่ไม่เคยรู้
แต่ก็มีบางอย่างที่ผมทดลองทำเองแล้วไม่เข้าใจ
จึงคิดวิธีใหม่โดยประยุกต์มาจากความรู้ในที่นี่
แต่ไม่ได้ลงกระทู้อะไรเพราะเป็นความรู้เชิงดิบ
ที่ใช้เองทำเอง ชอบเองครับ.

ปีที่ผ่านๆมาผมเห็นพัฒนาการที่ดีขึ้นเรื่อยๆ ทั้งหน้าตาเว็บและเนื้อหา
มีการจัดหมวดหมู่ให้ใช้ง่ายขึ้น มีเมนูย่อยละเอียดยิบจนบางครั้งอ่านไม่ไหว
มีหลายส่วนที่สร้างมาให้ใช้จนติดงอมแงม เช่น ห้องแห่งความลับ

กาลเวลาหมุนผ่าน ผู้คนเปลี่ยนผ่านไปมาหลายรุ่น
จนบางครั้งแอบคิดถึง หลายๆท่าน  
แต่ก็โชคดีที่ได้เจอพี่ๆน้องๆหลายคนในที่นี้

สุดท้ายนี้ขออวยพรให้ทุกท่านประสพความสุข
ความสำเร็จในหน้าที่การงาน คิดเงินให้ได้เงิน คิดทองให้ได้ทอง
สุขภาพแข็งแรง สม่ำเสมอนะครับ

วุฒิ เพชรสิงห์
Oaksmile@yahoo.com

บันทึกคะแนนนี้โพสต์ล่าสุด: รวม 1 คะแนน ความดี +1 ซ่อน
krunoom ความดี +1 2015-01-01 -

บทความที่เกี่ยวข้อง

ake
เงิน
34014
ความดี
117475
เครดิต
125435
จิตพิสัย
118050
จังหวัด
เชียงใหม่

ขอบคุณครับ
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1399
ความดี
1085
เครดิต
1551
จิตพิสัย
347
จังหวัด
นครปฐม
ขอให้ทีมงานtdf ทุกท่านโดยเฉพาะคุณเอกมีความสุขมากๆเช่นเดียวกันและมีพลังสร้างสรรค์งานดีๆต่อไปครับ
สุทิน  ศรีกระจ่าง
sutinsj@gmail.com
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้