สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1662เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

แนะนำกล้องแฮนดี้แคมหน่อยครับ ยี่ห้อไหนน่าใช้มาก เหมาะแก่การรับงานถ่ายวีดีโอ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
556
ความดี
146
เครดิต
66
จิตพิสัย
61
จังหวัด
นครศรีธรรมราช
กล้องแฮนดี้แคมตัวไหนน่าใช้บ้างครับ สามารถรับงานได้ไหมครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
5322
ความดี
3579
เครดิต
2052
จิตพิสัย
2094
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
อาจจะไม่ได้แนะนำกล้องแฮนดี้แคมโดยตรง แต่ก็คล้ายๆครับ
ลองดู Lumix GH3 ดูครับน่าจะตอบโจทบันทึกยาวนาน ไฟล์สวย ใช้เลนส์ได้หลากหลาย (ใช้ Adapter แปลง จากเลนส์นั้นๆ To M4/3)
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้