สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3303เข้าชม
  • 4ตอบกลับ

ขออนุญาตฝากบล็อกครับ เกี่ยวกับ Multimedia

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
3266
ความดี
2506
เครดิต
2386
จิตพิสัย
2993
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
สวัสดีครับ

ขออนุญาตฝากเว็บบล็อกของผมหน่อยครับ เขียนเองทั้งบล็อก เกี่ยวกับ Multimedia รวมถึงพวก CG, VFX ด้วย (ตอนนี้ยังไม่ได้เขียน แต่อนาคตจะมี)

http://creativewithin.blogspot.com/

เป็นการ "แบ่งปันความรู้" ที่ตัวเองมีครับ
เปิดบล็อกมาเป็นปีละ แต่ไม่ได้โปรโมตอะไร บล็อกเงียบเป็นบ้านร้างเลย เลยอยากให้มาแวะเยี่ยมชมบ้างครับ

ติ ชม โต้แย้งได้ครับ หากพบว่าเนื้อหาไม่ถูกต้อง
เหมาะสำหรับผู้เริ่มต้น - ปานกลาง ไม่ถึงขั้นโปรดักชั่นเฮาส์อุปกรณ์เรือนแสนนะครับ ^^

หมายเหตุ : เมื่อหลายๆๆๆๆๆ ปีก่อน ผมเคยทำเว็บชื่อว่า nutartworks.com (ล่มสลายไปนานแล้ว) เนื้อหาก็มีคล้ายๆ กันนี้ เคยนำไปโพสที่เว็บ thaidv.net (เหมือนจะหายไปแล้วเหมือนกัน) ถ้าในนี้มีท่านใดเคยเป็นสมาชิกเว็บนั้น อาจจะจำผมได้มั๊งครับ หรือถ้าจำไม่ได้ อย่างน้อยเราก็อาจเคยพูดคุยเห็นชื่อผ่านๆ กันในเว็บนั้นบ้าง :p

บทความที่เกี่ยวข้อง

dmk
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
3657
ความดี
2841
เครดิต
2816
จิตพิสัย
3651
จังหวัด
นคราชสีมา
เข้าไปเยี่ยมแล้ว  เห็นว่าเป็นประโยชน์มาก ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับผู้เข้าชมว่าอยู่ระดับไหนอย่างที่ท่านกล่าวไว้
   อย่างไรก็ตาม  คนที่ตั้งใจทำเช่นนี้เพื่อเผยแพร่แก่สาธารณะผมนับถือครับ  เพราะทุกข้อความนั้นผู้เขียนต้องใช้เวลามากพอสมควรในการคัดสรรค์กลั่นกรองเพื่อเรียบเรียงให้เกิดประโยชน์กับผู้อ่าน
ขอแนะนำผู้เริ่มเข้าสู้วงการได้เข้าไปอ่าน และแม้ผู้มีความรู้มากกว่าผู้เริ่มต้นก็ควรให้กำลังใจแก่กัน เพื่อผู้เขียนจะได้มีกำลังใจสร้างสรรค์สิ่งที่เป็นประโยชน์ต่อไปครับมี
  ถ้าจำไม่ผิด  ท่านเคยเป็นสมาชิก THAI VEGAS ด้วยกระมังครับ
ake
เงิน
34014
ความดี
117475
เครดิต
125435
จิตพิสัย
118050
จังหวัด
เชียงใหม่

ยินดีครับ สู้ๆครับ
เงิน
3266
ความดี
2506
เครดิต
2386
จิตพิสัย
2993
จังหวัด
ตอบกลับโพสต์ 1 โพสต์ของ (dmk)
ขอบคุณสำหรับคอมเม้นต์ครับ ^__^

เรื่อง เคยเป็นสมาชิก THAI VEGAS นั้นไม่เคยครับ เพราะผมไม่ใช้ VEGAS ครับ ใช้แต่พี่เมียโป๊ครับ
เงิน
3266
ความดี
2506
เครดิต
2386
จิตพิสัย
2993
จังหวัด
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 4#  โพสต์เมื่อ: 2015-03-09
ตอบกลับโพสต์ 2 โพสต์ของ (ake)
ขอบคุณครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้