สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1802เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

สอบถามครับอยากเปรียบเทียบ Flycam Flyboy-III BlackกับSteadyFITCAM LIMITED EDITION

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
500
ความดี
350
เครดิต
231
จิตพิสัย
434
จังหวัด
อุตรดิตถ์
สอบถามครับอยากเปรียบเทียบ Flycam Flyboy-III BlackกับSteadyFITCAM LIMITED EDITION
มันต่างกันอย่างไรแล้ว แนะนำซื้อรุ่นไหน หรือมีตัวอื่นอีกไหม ใช้ฝึกมือ เฉยๆครับ งบน้อย

ขอท่านเทพชี้แนะที

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
500
ความดี
350
เครดิต
231
จิตพิสัย
434
จังหวัด
อุตรดิตถ์
หรือท่านใด มีมือสอง ที่ไม่ได้ใช้แล้วก็ ขอความกรุณาด้วยครับ^^
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้