สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2137เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ตอนนี้ canon 7 D รุ่นแรกยังเล่นได้เปล่า

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
648
ความดี
779
เครดิต
771
จิตพิสัย
355
จังหวัด
นครปฐม
พวกจะขายให้ไม่รู้่ว่าเอามาถ่าย vdo เล่น     ส่วนตัวไม่ได้รับงาน  ตลาดราคา มือสองเท่าไหร่ครับรุ่นนี้นะ (แต่ตั้องไปเปลียนชัดเตอร์เอง เห็นบอกไปเยอะแล้ว ขอราคาช่วยตัดสินใจให้หน่อย อยากได้มาถ่ายลูกเล่นกิจกรรมโรงเรียนครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
3307
ความดี
1181
เครดิต
660
จิตพิสัย
572
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ถ้าเน้น VDO แนะนำเป็น 60D หรือ 70D .จะใช้งานได้สะดวกกว่าครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้