สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1626เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ตอนนี้ผมเรียนมัธยมต้นครับ ชอบทำหนังสั้น สงสัยว่าแบบนี้เขาเรียกว่าอะไรครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
14
ความดี
70
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

ภาพบนพระเอกเป็น  foreground ถูกไหมครับพี่

ภาพบนพระเอกเป็น  middleground  ถูกไหมครับพี่

ภาพบนพระเอกเป็น  background ถูกไหมครับพี่

ขอบคุณครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
490
ความดี
1710
เครดิต
1548
จิตพิสัย
3085
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
วัตถุหรือคนที่เราต้องการถ่ายจะเรียกว่า "Subject" ครับ

สิ่งที่อยู่หน้า Subject เราจะเรียกว่า "Foreground"
สิ่งที่อยู่หลัง Subject เราจะเรียกว่า "Background"
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้