สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2428เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

หาทีมร่วมงานทำรายการออนไลน์

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
70
ความดี
114
เครดิต
55
จิตพิสัย
374
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
สวัสดีคะ ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะคะ ชื่อ จิ๊กซอว์คะ(ทำงานพิธีกร Producer ผู้ผลิตรายการ) ตอนนี้มีโปรเจคอยากทำรายการในช่องออนไลน์
เพื่อให้เห็นภาพง่าย คร้ายจะคร้ายกับ VRZo หรือ สโปคดาร์ค ประมานนั้น ตอนนี้มีรูปแบบรายการแล้ว และ มีคอนแทร็ค ลุกค้าอยุ่คะ แต่รายการจะน่าเชื่อถือได้ต้องผลิต แต่เนื้องด้วยผลิตรายการต้องใช้งบประมาน ไม่ว่าตากล้อง ตัดต่อ หรืออื่นๆ เราจึงต้องหาสปอนเซอร์  แต่เนื่องด้วยรายการยังไม่ได้ผลิต สปอนเซอร์จึงไม่ค่อยกล้าลง เราจึงเฟ้นหาหน่วยกล้าตาย55555 ไม่ใช่ หาทีมงานที่อยากร่วมงานบุกเบิกด้วยกันจริงๆ ได้ก้ได้ด้วยกัน อาจไม่มีค่าใช้จ่าย หรือค่าจ้าง แต่เมื่อรายการเราติด มีคนติดตามสปอนเซอร์ที่เรามีคอนแทรคอยุ่ทำแน่นอน เราก้จะมีเงินด้วยกันคะ อิอิ หากใครสนใจร่วมทีมกัน ติดต่อมาได้เลยนะคะ ต้องการดังนี้
#ตากล้องซัก2ท่าน พร้อมอปกรณ์จะดีมากๆ
#ตัดต่อ
#ประสานงาน ช่วยจิ๊กซอว์
จิ๊กซอว์จะผลิตทั้งรายการทีวี
สปอตโฆษณา
ไวรัลคลิป
เพื่อขายงานให้ลูกค้า
หากใครสนใจติดต่อมาเลยคะ
line: jigsaw_za
แล้วเจอกานค้า

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
28
ความดี
81
เครดิต
22
จิตพิสัย
167
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
สนใจครับ พอดีอยากทำแบบนี้ อยุ่เลย ถ่ายได้ตัดได้ มีเพื่อนช่วยทำอีก I'd line : nongthongfc
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้