สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2160เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

สร้างรายได้จาก youtube  เริ่มมีตั้งแต่ปีไหนครับ

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
900
ความดี
1099
เครดิต
957
จิตพิสัย
1655
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
เรียนตัดต่อต่อมาเลยอยากสร้างรายได้จาก youtube น่ะครับ
ผมขอสอบถามพี่ๆหน่อนครับว่า

1  การสร้างรายได้จาก youtube เริ่มมีตั้งแต่ปีไหนครับ
2  การสร้างรายได้จาก youtube และมาบูมสุดๆตอนไหนครับ
3  พี่ๆในนี้มีใครทำบ้างครับ ขอดูตัวอย่างหน่อย4  คอนเทนท์ความคิดไอเดียเป็นงานของเรา แต่ภาพประกอบนำมาจากนิตยสารจะเป็นอะไรไหมครับ

ขอบคุณมากครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้