สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2001เข้าชม
  • 4ตอบกลับ

อยากได้กล้องไว้ไปเที่ยว ออกทริปค่ะ เอาไว้ถ่ายคนค่ะ งบไม่เกิน 30,000 บาท

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
28
ความดี
81
เครดิต
22
จิตพิสัย
167
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
อยากได้กล้องไว้ไปเที่ยว ออกทริปค่ะ เอาไว้ถ่ายคนค่ะ งบไม่เกิน 30,000 บาท แนะนำทีค่ะ

บทความที่เกี่ยวข้อง

เงิน
14
ความดี
70
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
ถ้า มีงบประมาณนี้ดูเป็นกล้อง mirrorless ไปเลยครับ แบบเปลี่ยนเลนส์ได้ คุณภาพดีกว่ากล้อง  compact แน่นอน
เงิน
14
ความดี
70
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
Canon EOS-M50 ลองหาดูรีวิวครับ ค่อนข้างตอบโจทย์ ถ่ายคน ถ่ายวิว ฟังก์ชั่นต่าง ๆ ผมว่าครบ
เงิน
28
ความดี
81
เครดิต
22
จิตพิสัย
167
จังหวัด
ขอบคุณที่แนะนำนะคะ ไปเจอรีวิวตัวที่ คห.2 แนะนำในพันทิป กล้องถ่ายสวยมาก
แต่อย่างว่าพี่ที่เค้ารีวิวถ่ายเก่งด้วยแหละ อยากได้เลยค่ะ
เงิน
174
ความดี
231
เครดิต
199
จิตพิสัย
224
จังหวัด
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 4#  โพสต์เมื่อ: 2019-01-19
Halfway through the middle Look forward to the wind.
Why not try to do it at all?
Don't only hope to do it.

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้