สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1727เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

คลิปอันใหม่ที่ผมทำคร้าบ

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
6772
ความดี
6041
เครดิต
5995
จิตพิสัย
6616
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ต้องขอบคุณพี่ๆที่ ThaiDfilm มากๆเลยนะครับ
ที่มอบข้อมูลต่างๆ ทำให้ผมตัดสินใจซื้อกล้อง แล้วก้มีความรุ้พอถูๆไถๆ
ที่จะสร้าง วีดีโอของผมขึ้นมา ทำช่องบ๊องๆเล่นกับเพื่อนผม
เสียดายที่ย้อมสีมากไม่ได้ คอมน้อยๆของผม อ่อนแอไปครับ

อันนี้ทำตามกระแส เดือนแห่งความรักครับ
เป็น teserส่วนตัวเต็มๆ น่าจะตัดเสดวันเสาร์ดูเล่นๆขำๆ อย่าซีเรียสเลยนะครับ

ใครดูแล้วพอจะเหงาตามที่ผมอยากสื่อมั้ยครับ
แต่คลิปหน้า รับรองมีสาวๆ แน่นอน 555+

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้