สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2865เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

The Best of Romantic Movie Collection

เงิน
9752
ความดี
8304
เครดิต
9184
จิตพิสัย
9913
จังหวัด
เเนะนำอย่าไปซื้อนะครับ อยากให้คนในบริษัท GMM มาเห็นจัง หรือใครอยู่วงในฝากบอกเข้าด้วยนะครับ

ผมสะสมแผ่น DVD หนังไทยของเเท้ทุกเรื่อง ไม่เคยคิดจะซื้อแผ่นผี เเต่คุณภาพที่ได้ในการทำใหม่ในครั้งนี้ห่วยมากๆ

ของล๊อกนี้มี 3 เรื่องด้วยกัน มีเรื่อง เพื่อนสนิท  ปิดเทอมใหญ่หัวใจว้าวุ่น season change  ผมซื้อมาเรื่องเดียว คือเรื่องเพื่อนสนิท อีก2 เรื่องไม่ได้ซื้อเพราะมีแผ่นเเล้ว

เจ้าเก่าเขาทำไว้ดีมากเเล้ว   ทาง GMM ควรเลิกทำดีกว่าให้ทาง พวก MVD เขาทำต่อดีกว่า  

ไปเอาดีทางด้านผู้สร้าง  เเต่อย่าเอาดีเรื่องจัดจำหน่ายเลย  เสียอารมณ์ ผมกล้าพูดนะครับว่าผมมีแผ่นหนังไทยของทางค่าย GMM เเทบทุกเรื่อง เเต่เรื่องนี้ไม่ไหวจริงๆ

ผมซื้อ DVD นะครับ ไม่ใช้ CD ต่อคุณทำบลูเรย์ผมก็จะซื้อถ้าคุณภาพของภาพที่ได้ดีกว่ากัน  ผมขอบายๆ DVD ของค่าย GMM ถ้ายังเป็นแบบนี้ต่อไป

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
503
ความดี
456
เครดิต
572
จิตพิสัย
287
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
มันเป็นไงเหรอครับที่ว่าไม่ดี  แต่ผมก้เคยเจอซื้อที่เซว่น เจออาการแผ่นสดุดเล่นไม่ได้ ต้องเสียงดวงเอา  เจอประจำโดยเฉพาะซีดี ขนาดเปลี่ยนมาใช้ AJ ที่ว่าแน่ยังต้องถอย บางที่สู้แผ่นผีไม่ได้  บ้างร้านมันให้เปลี่ยนได้ด้วยถ้าแผ่นสดุด
เงิน
9752
ความดี
8304
เครดิต
9184
จิตพิสัย
9913
จังหวัด
ไม่ใชว่าสดุดครับ เเต่คุณภาพของภาพที่เเสดงออกมาเน่ามากๆครับ ไม่มีความชัดเลยทั้งสีก็ซีดยังกับหนังเก่ามากๆ

มีหลายคนจากเว็ปอื่นบอกว่าก็หนังมันเก่าเเล้วภาพที่ได้ก็เท่านี้  เเต่ทำไมทั้งเรื่องแฟนฉัน ชัตเตอร์ เเจ๋ว แก็งชะนี

ที่เก่ากว่าเเต่ภาพนี้คนละเรื่องเลย   หลีกเลี้ยงได้หลีเลยนะครับ Collection นี้ เก็บตัวอื่นดีกว่า
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้