สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1907เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

โฆษณา เชิญชวนเข้าค่าย สายใย ครับ

joe
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
3575
ความดี
2146
เครดิต
2190
จิตพิสัย
2271
จังหวัด
พะเยา

ค่ายนี้ เป็น ค่าย ที่รุ่น พี่ที่จบจากโรงพะเยาพิทยาคม  แล้วได้กลับมารวม กลุ่มเพื่อ แนะ แนว
การศึกษา ต่อให้กับรุ้นน้อง ม 6 ครับ 

งาน นี้ ใช้ กล้อง สอง 550 ถ่าย ครับ.. แล้วมี แต่ ขากล้อง อีกตัว เดียว
ถ่าย แบบรีบ กลับบ้านกันอีก ด้วย ฮ้าๆ

ฝาก พี่ๆๆ ทุกคน  ให้คำแนะ นำด้วยนะ ครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้