สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1724เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

[มาแล้วครับ] เที่ยวกับหมี | trip 02 (part 2/2)

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
2854
ความดี
2322
เครดิต
2244
จิตพิสัย
2355
จังหวัด
นครศรีธรรมราช

สวัสดีครับ ต้องขอโทษด้วยนะครับ สำหรับความล่าช้าในคลิปเที่ยวกับหมีคลิปนี้ เรื่องจากผมเองติดภารกิจการสอบเข้ามหาวิทยาลัยล่ะครับ

ใน part 2 นี้ก็จะมีเที่ยวกับผี ตามที่เคยโปรโมทไว้ แต่สิ่งที่ต้องขอโทษจริงๆ คือ มันไม่น่ากลัวซักนิดครับ

สำหรับคนที่ไม่ได้ดู part 1 หรือลืมไปแล้ว ก็สามารถดูได้ที่นี่เลยครับ

วิจารณ์ได้ สับได้ครับ ^^

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้