สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1514เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

เพื่อนๆThaiDFilmคนไหนเป็นสาวกแฮร์รี่ พอตเตอร์ขอให้ยกมือขึ้น!!

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
11567
ความดี
10080
เครดิต
10506
จิตพิสัย
10093
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

สวัสดีพี่น้องทุกท่าน

มีใครทราบบ้างว่าตอนนี้หนังแฮร์รี่ พอตเตอร์ภาคอวสานกำลังจะลงโรงกันแล้ว

ผมเลยนำคลิปนี้มาเสนอครับ เพื่อเพิ่มอรรถรสสำหรับใครที่จะไปดูภาคสุดท้าย และแน่นอนว่าเหมาะสำหรับใครที่จำเรื่องราวภาคก่อนๆไม่ได้แล้ว

อย่างที่รู้กันว่า งานเลี้ยงก็ย่อมมีวันลา หนังชุดนี้ได้เดินทางมาถึงตอนอวสานซะแล้ว ผมในฐานะที่เป็นสาวกคนนึงแอบรู้สึกใจหายเหมือนกัน

วันนี้เลยอยากย้อนรอยพาทุกท่านไปดูหนังชุดนี้แบบรวบรัดกัน ภายใน15นาทีต่อจากนี้ ท่านจะรู้สึกประหนึ่งว่าได้ดูหนังชุดนี้มาทุกภาค

ปล.คลิปนี้ผมทำซับเองทั้งหมด ฉะนั้นจะมีบางส่วนที่แปลแบบสไตล์ผม อาจแปร่งๆไปบ้าง แต่ได้อารมณ์แน่นอน ลองชมกันดูครับ 

ปล.มันติดลิขสิทธิ์นิดหน่อย ต้องคลิกเข้าไปดูในหน้ายูทูปนะครับ แต่เวิร์คแน่นอน

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้