สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1928เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

ชวนเที่่่ยวพิพิธภัณฑ์ชาวบางกอก

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
2047
ความดี
2048
เครดิต
1914
จิตพิสัย
1899
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ฝากมาให้ชมอีก 1 ชุดค่ะ  กับ ไปด้วยกันออนทริป  มีอะไรแนะนำกันไ้ด้เต็มที่ค่ะ  งานที่ทำรู้ว่ายังมีหลายอย่างที่ไม่สมบูรณ์ทั้งภาพ เสียง การตัดต่อ  โดยเฉพาะเรื่องเสียงนี่รู้สึกจะเยอะมาก 555 ก็จะพยายามปรับปรุงไปเรื่อยๆ ค่ะ ต้องขอบคุณหลายๆ ท่านในเว็บนี้มาก ค่ะ ที่ให้คำแนะนำอะไรหลายอย่างในวีดีโอที่เคยโพสต์ให้ชมในหลายชุดที่ผ่านมา ทำให้ได้ความรู้ในการแก้ไขสิ่งที่บกพร่องไปเรื่อยๆ ดีใจที่ได้รู้จักเว็บนี้ค่ะ ยังอยากได้ comment เพื่อนำไปพัฒนาต่อไปค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
4856
ความดี
2915
เครดิต
2889
จิตพิสัย
2462
จังหวัด
นนทบุรี
ตัดต่อได้น่าสนใจเลยครับ
เงิน
38524
ความดี
32363
เครดิต
33584
จิตพิสัย
35336
จังหวัด
สมุทรปราการ

เนื้อหา แนวทางดี ครับ พยามต่อไป เสียงออกข้างเดียวตอนนี้  เสียง แบรค กราว ไม่ชัดเจน ใช้โปรแกรมอะไรตัดต่อ อะครับ
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
2047
ความดี
2048
เครดิต
1914
จิตพิสัย
1899
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ใช่ค่ะ เสียงพูดตอนใช้ wireless ออกข้างเดียว ซึ่งกำลังแก้ไขต่อไปในครั้งหน้าค่ะ เพราะเพิ่งมาสังเกตุตอนทำเสร็จแล้วชัดมากตอนใส่หูฟังค่ะ เสียง แบรค กราว นี้ คือส่วนไหนค่ะ รบกวนด้วยค่ะ เรื่องเสียงนี่ยังอ่อนมากถึงมากทีุ่สุด มีคน comment มาหลายคนแล้วค่ะ  ส่วนโปรแกรม ใช้ FCP สลับกับไอมูวี่ค่ะ แต่หลักๆร้อยเรียงทุกอย่างลงในไอมูวี่ จะใช้ FCP ในกรณีมีใช้กราฟฟิค หรือภาพซ้อนๆที่ไอมูวี่ทำไม่ไ่ด้ค่ะ

อ้างอิง
อ้างอิงโพส 2 ต้นฉบับโพสโดย littletime เมื่อ 2011-07-30 22:14  :
เนื้อหา แนวทางดี ครับ พยามต่อไป เสียงออกข้างเดียวตอนนี้  เสียง แบรค กราว ไม่ชัดเจน ใช้โปรแกรมอะไรตัดต่อ อะครับ

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้