สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2016เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ภาพยนตร์โฆษณา happy "ความสุขแชร์ได้ด้วยรอยยิ้ม"

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
3004
ความดี
2511
เครดิต
2378
จิตพิสัย
2421
จังหวัด
ปทุมธานี

แฮปปี้ รอยยิ้มสามารถแบ่งปันความสุขไปสู่กันและกัน ความรักความอบอุ่นนั้นเริ่มมาจากรอยยิ้ม
ไม่ว่าเราจะอยู่ที่ไหนเราก็สามารถแชร์ความสุขได้ เพราะว่าความสุขแชร์ได้ง่ายๆด้วยรอยยิ้ม :)

ภาพยนตร์โฆษณาโดยทีม MeMotion Pictures มหาวิทยาลัยรังสิต

อกนิษฐ์ ขอบอรัญ
ธีรวีร์ สระสรง
จุฑารัตน์ เกิดลาภ
วันวิสาข์ สาสุธรรม

โครงการ แฮปปี้ไม่ใช่เล่น Awards ภาค 007

ฝากเข้าไปกดชอบและแชร์ความสุขต่อๆไปด้วยนะครับ ขอบคุณครับ ^^
[ แก้ไขล่าสุดโดย clashlucifer เมื่อ 2011-09-13 00:50 ]

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
3004
ความดี
2511
เครดิต
2378
จิตพิสัย
2421
จังหวัด
ปทุมธานี

ผมทำแบบปรังปรุงใหม่ขึ้นมา ส่วนตัวก็คิดว่าดีกว่าเดิมนิดนึง ฝากคำติชมด้วยนะครับ 
อันนี้เป็นผลงานภาพยนตร์โฆษณาชิ้นแรกเลย
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้